IDNStudy.com, ang perpektong platform para sa eksaktong at mabilis na mga sagot. Hanapin ang impormasyon na kailangan mo nang mabilis at madali sa pamamagitan ng aming komprehensibo at eksaktong platform ng tanong at sagot.

4. A field 48 m by 38 m has a concrete path 1 m wide around it. What is the area of the concrete path? help​

Sagot :

Answer:

Perimeter of field= 2(48)+2(38)=172 m

Area of concrete path= Perimeter of field times width of the concrete path

                                    =172 meters x 1 meter

answer: 172 [tex]m^{2}[/tex]