Gabgx8idn
Answered

Makakuha ng eksaktong at maaasahang sagot sa lahat ng iyong katanungan sa IDNStudy.com. Ang aming platform ng tanong at sagot ay idinisenyo upang magbigay ng mabilis at eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.

Jean rose paid only Php 150 for the 3kg of apple because due to the grocery sale at discount of 20%. What is
the original price of a 3kg of apple?