Suriin ang IDNStudy.com para sa malinaw at detalyadong mga sagot. Makakuha ng impormasyon mula sa aming mga eksperto, na nagbibigay ng detalyadong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.

Mara bought 20 eggs at a cost of P180.50. What is the cost of each egg if they all cost the
same?​