IDNStudy.com, ang iyong platform ng sanggunian para sa pangkomunidad na mga sagot. Makakuha ng hakbang-hakbang na mga gabay para sa lahat ng iyong teknikal na tanong mula sa mga miyembro ng aming komunidad na may kaalaman.
Sagot :
let 'p' be the cost per kilo
-----------------
2/3p = 160
p = 160(3)÷2
p = 240
----------------
for 3 kgs.
3 kgs × 240/kgs = 720
-----------------
3 kilos costs 720.
-----------------
2/3p = 160
p = 160(3)÷2
p = 240
----------------
for 3 kgs.
3 kgs × 240/kgs = 720
-----------------
3 kilos costs 720.
[tex]Let\ x\ be\ the\ cost\ of\ beef\ per\ kilo. \\ \\ Solution; \\ \frac{2}{3}x=160 \\ \\ (3) \frac{2}{3}x=160(3) \\ \\ 2x=480 \\ \\ \frac{2x}{2}=\frac{480}{2} \\ \\ \boxed{x=240} \\ \\ Solve\ for\ the\ problem\ where\ x=240 \\ \\ 3x\to3(240)\to\boxed{\boxed{720}} \\ \\ Therefore,\underline{Php\ 720}\ is\ the\ cost\ of\ 3\ kilos. \\ \\ Hope\ it\ Helps:) \\ Domini [/tex]
Salamat sa iyong pagsali sa aming komunidad. Magpatuloy sa pagtatanong at pagsagot sa mga katanungan. Sama-sama tayong magtatayo ng isang lugar na puno ng kaalaman at pagtutulungan. May mga katanungan ka? Ang IDNStudy.com ang may sagot. Salamat sa iyong pagbisita at sa muling pagkikita.