IDNStudy.com, kung saan ang iyong mga tanong ay may mabilis na sagot. Magtanong ng anumang bagay at makatanggap ng mga maalam na sagot mula sa aming komunidad ng mga propesyonal.

Amelia bought 34 hotdogs for ₱272.00. She spent ₱25.00 for the cooking oil to fry the hotdogs and 45.00 for her fare. If she sold each hotdogs for ₱12.00. How much is her profit per hotdog? ​