Makakuha ng mabilis at maaasahang mga sagot sa IDNStudy.com. Magtanong ng anumang bagay at makatanggap ng mga maalam na sagot mula sa aming komunidad ng mga propesyonal.

One candy costs P0.85, how many can you buy if you have P20.40?

Sagot :

[tex]1c........0.85 \\ x.........20.40\\\\ x=\frac{20.40*1}{0.85} \\\\ \boxed{x=24 \ candys}[/tex]
0.85÷ 20.40 =24
24 pcs