Makahanap ng mga solusyon sa iyong mga problema sa tulong ng mga eksperto ng IDNStudy.com. Sumali sa aming komunidad ng mga bihasa upang makahanap ng mga sagot na kailangan mo sa anumang paksa o problema.

A store sells a 5-pound bag of apples for $4.60. Which of the following is NOT an equivalent price per pound of apples?
A A 20-pound bag for $18.40
B A 12-pound bag for $11.04
C A 7-pound bag for $6.44
D A 15-pound bag for $9.20