Makakuha ng mabilis at maaasahang mga sagot sa iyong mga tanong sa IDNStudy.com. Ang aming platform ng tanong at sagot ay idinisenyo upang magbigay ng mabilis at eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.

Mother bought ripe mangoes. She paid the vendor P35.00 for 5 mangoes. How much is the cost of each ripe mango?

Sagot :

Unit Ratio:
35:5=x:1  Multiply the means and extremes
35/5=5x/5  Simplify
x=7

Each ripe mango costs P 7.00

Php35.00 divided by 5 mangoes is Php 7

each mango cost Php 7.00