Makakuha ng maaasahan at pangkomunidad na mga sagot sa IDNStudy.com. Sumali sa aming platform upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.

If 6 can costs $3,how much will 24 cans cost?

Sagot :

Write the given as a ratio:
6:3=24:x        Multiply the means and extremes (The outer terms and inner terms)
6·x=24·3
6x/6=72/6      Simplify
x=12
Then, 24 cans cost 12$