IDNStudy.com, ang iyong destinasyon para sa mga maaasahang sagot. Anuman ang kahirapan ng iyong mga tanong, ang aming komunidad ay may mga sagot na kailangan mo.

if you buy 1 kg of bananas and 3 kg of mangoes how much money do you have to pay ​