Tuklasin ang mundo ng kaalaman at mga sagot mula sa komunidad sa IDNStudy.com. Makakuha ng hakbang-hakbang na mga gabay para sa lahat ng iyong teknikal na tanong mula sa mga miyembro ng aming komunidad na may kaalaman.

Mother bought 3 cans of juice at P34.75 each and 4 packs of biscuits at P46.25 each. How much
did she pay in all?

pls give the solution