Maligayang pagdating sa IDNStudy.com, ang iyong platform para sa lahat ng iyong katanungan! Magtanong ng anumang bagay at makatanggap ng agarang tugon mula sa aming dedikadong komunidad ng mga eksperto.

Si ofelia ay bumili ng 3 kilong karne na ang preyo ng bawat kilo ay 120 gulay na nagkakahalaga ng 85 at 4 na kilong ida 130 bawat kilo. Kung iya ay mayroong 1000 magkano ang natirang pera niya?.