IDNStudy.com, ang iyong mapagkakatiwalaang mapagkukunan para sa maaasahang mga sagot. Ang aming mga eksperto ay handang magbigay ng malalim na sagot at praktikal na solusyon sa lahat ng iyong mga tanong.
Naya dan Era membeli abun A dan abun B di toko yang ama. Naya membeli 4 abun A dan 2 abun B haru membayar Rp 34. 000,00. Sedangkan Era membeli 3 abun A dan 1 abun B eharga Rp 23. 000,00. Apabila Dewi membeli 5 abun A dan 3 abun B, ia haru membayar ebear.
Sagot :
Ang iyong kontribusyon ay napakahalaga sa amin. Magpatuloy sa pagtatanong at pagbabahagi ng iyong nalalaman. Sama-sama tayong magtatagumpay sa ating layunin. Sa IDNStudy.com, kami ay nangako na magbigay ng pinakamahusay na mga sagot. Salamat at sa muling pagkikita.