IDNStudy.com, ang platform na nag-uugnay ng mga tanong sa mga solusyon. Ang aming mga eksperto ay nagbibigay ng mabilis at eksaktong sagot upang tulungan kang maunawaan at malutas ang anumang problema.
1. A kilogram of dalandan in pure gold cost 85.00 if Jessica bought K kilograms, represent the amount A as a function?
2. A kilo of mango in a fruit stand cost 105.00 if aaron bought X kilogram, represent the amount paid F as a function?
3. Mrs medrano received money worth 4.000 pesos from the 4ps program to be divided equally to the needs of her children represent the amount received by her student if there n students?
Salamat sa iyong pakikilahok. Patuloy na magbahagi ng iyong mga ideya at kasagutan. Ang iyong kaalaman ay mahalaga sa ating komunidad. Ang IDNStudy.com ang iyong mapagkakatiwalaang mapagkukunan ng mga sagot. Salamat at bumalik ka ulit.