Magtanong at makakuha ng maaasahang mga sagot sa IDNStudy.com. Ang aming platform ay nagbibigay ng mga maaasahang sagot upang matulungan kang gumawa ng matalinong desisyon nang mabilis at madali.

A shop sells pens and files only in packs. A pack of 4 pens cost $20. A pack of 9 files cost $27. A student wants to buy an equal number of pens and files. What is the least amount that the student must pay?