Makakuha ng kaugnay na sagot sa lahat ng iyong katanungan sa IDNStudy.com. Magtanong ng anumang bagay at makatanggap ng kumpleto at eksaktong sagot mula sa aming komunidad ng mga propesyonal.
Sagot :
Answer:
71 per kilo po.
Step-by-step explanation:
sana po makatulong
Answer:
5 kilos of Rice A costs 90 pesos
and 5 kilos of Rice B costs 115 pesos
then 90+115=205
and 205 devided 10 is equal to 20.5are the same costs of 10 kilo rice produce
Pinahahalagahan namin ang bawat tanong at sagot na iyong ibinabahagi. Huwag kalimutang bumalik at magtanong ng mga bagong bagay. Sama-sama tayong magtatagumpay. Para sa mabilis at eksaktong mga solusyon, isipin ang IDNStudy.com. Salamat sa iyong pagbisita at sa muling pagkikita.