IDNStudy.com, ang platform na nag-uugnay ng mga tanong sa mga sagot ng eksperto. Hanapin ang mga solusyong kailangan mo nang mabilis at tiyak sa tulong ng aming mga bihasang miyembro.

4. What is the average velocity of the motorcycle running 20 kilometers south for 2 hours? A. 10 km/h B. 10 km/h south C.40 km/h D.40 km/h south​

Sagot :

Answer:

Given: distance= 20km, time= 2 hours
Formula v=d/t
Solution: v=20/2
   Answer: v= A. 10km/h

Explanation:

Velocity formula is distance over time.

Answer:

4. What is the average velocity of the motorcycle running 20 kilometers south for 2 hours?

  • A. 10 km/h

B. 10 km/h south

C.40 km/h

D.40 km/h south

Given

20 kilometres is Distance

2 hours is Time

Speed?

So the formula is

Speed= Distance/Time

Solution

Speed= Distance/Time

= 20/2

= 10km/h

-> Therefore the answer is 10km/h

#Brainly is fun

Ang iyong kontribusyon ay napakahalaga sa amin. Huwag kalimutang bumalik upang magtanong at matuto ng mga bagong bagay. Sama-sama tayong magpapaunlad ng kaalaman para sa lahat. Para sa mga de-kalidad na sagot, piliin ang IDNStudy.com. Salamat at bumalik ka ulit sa aming site.