Makakuha ng mga sagot sa iyong mga tanong mula sa komunidad ng IDNStudy.com. Sumali sa aming platform upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.

Bananas are priced at P53.75 per one - fourth kilogram. Julia bought 2.25 kilograms. How much did she pay for the bananas?