IDNStudy.com, kung saan ang iyong mga tanong ay natutugunan ng mabilis na sagot. Tuklasin ang libu-libong mga sagot na na-verify ng mga eksperto at hanapin ang mga solusyong kailangan mo, anuman ang paksa.

Jessa bought a kilogram of sugar for her cooking lessons.  She used 1/4 kilogram on Monday, 3/8 kilogram on Tuesday and 1/5 kilogram on Wednesday.  How many grams of sugar were left with her?