IDNStudy.com, ang iyong mapagkukunan para sa mga sagot ng eksperto at komunidad. Ang aming platform ng tanong at sagot ay idinisenyo upang magbigay ng mabilis at eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.
Answer:
The average total cost of producing 3 units of output is: $16.