Makakuha ng mga sagot mula sa komunidad at mga eksperto sa IDNStudy.com. Alamin ang mga detalyadong sagot mula sa mga bihasang miyembro ng aming komunidad na sumasaklaw sa iba't ibang paksa para sa lahat ng iyong pangangailangan.

L. Solve the problem. Jennie bought 12 cans of milk for Php 137.40. How much does she pay for each can of milk 1. What is asked 2. What are given 3. What is/are the operation/s to be used 4. What is the number sentence 5. What is the solution/answer?​