Sumali sa IDNStudy.com at makuha ang mga sagot ng eksperto. Ang aming mga eksperto ay handang magbigay ng malalim na sagot at praktikal na solusyon sa lahat ng iyong mga tanong.

11 How much the teacher will pay for the "puto AP 370.50 B. P 377.25 C. 380.50 D. P397.50 12 How much will the 9 packs of rice cake cost? AP 915.50 B. P 814.50 C. P 615.50 D. P 916.50 13 C. 10.72 D. 10.82 What is the product of 0.85 and 12 A. 10.27 B. 10.20 What is the product of 0.8 and 0.9 A. 0.27 B. 0.62 C. 0.72 D. 0.82 5 Multiply 34.92 and 0.56 A 19.5 B. 19.5552 C. 19.55 D. 19.52​

Sagot :

Answer:

B 10.20

C 0.72

B 19.5552

Step-by-step explanation:

0.85 x 12 = 10.2

0.8 x 0.9 = 0.72

34.98 x 0.56 = 19.5552

basta tatlong magkakasunod na sagot yan sa baba.