Magtanong at makakuha ng malinaw na mga sagot sa IDNStudy.com. Anuman ang kahirapan ng iyong mga tanong, ang aming komunidad ay may mga sagot na kailangan mo.

Arielle bought 2 boxes of donuts at Php260 in the ratio of 9 : 6. How much did each box cost respectively?​

Sagot :

Answer:

130

Step-by-step explanation:

pa brainly hope it help

Pinahahalagahan namin ang bawat tanong at sagot na iyong ibinabahagi. Huwag kalimutang bumalik at magtanong ng mga bagong bagay. Ang iyong kaalaman ay mahalaga sa ating komunidad. Bawat tanong ay may sagot sa IDNStudy.com. Salamat sa pagpili sa amin at sa muling pagkikita.