IDNStudy.com, ang iyong mapagkukunan ng eksaktong at maaasahang mga sagot. Ang aming platform ay nagbibigay ng mga maaasahang sagot upang matulungan kang gumawa ng matalinong desisyon nang mabilis at madali.

If one box of apples costs ₱ 1255.20. and each box has 48 pieces. Twenty-six
pieces are sold. How many boxes of apples are left? How much does the remaining
box of apples cost?
Understand:_____________________________________________
Plan:___________________________________________________
Solve:__________________________________________________
Answer:_________________________________________________