Sumali sa IDNStudy.com at tuklasin ang komunidad ng pagbabahagi ng kaalaman. Sumali sa aming platform ng tanong at sagot upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.

Jessie has 2 apples and 3 oranges with a total cost of Php.105.00 while his friend has 1 apple and 4 oranges cost Php.90.00, find the cost of an apple and the cost of an orange? With solution pa answer po plss T__T​

Sagot :

let x be the cost of apple

let y be the cost of orange

x is 30 (apple)

y is 15 (orange)

you may check the attachment for the solution. hope it helps!

View image Munezjoylyn
View image Munezjoylyn