Lekimzidn
Answered

IDNStudy.com, ang komunidad ng pagbabahagi ng kaalaman at mga sagot. Ang aming mga eksperto ay nagbibigay ng mabilis at eksaktong sagot upang tulungan kang maunawaan at malutas ang anumang problema.

if 10kg of mangoes cost 750.00 pesos,find the cost of 4 kg of mangoes.

Sagot :

Let x be the price of 4-kg mangoes.

10/750 = 4/x

10(x) = 4 (750)
 10x/10 = 3000/10
  x = 300

The cost of 4-kg mangoes is P300.