Makakuha ng mga sagot mula sa komunidad at mga eksperto sa IDNStudy.com. Sumali sa aming platform ng tanong at sagot upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.

4. The bakery sells a cake for Php. 250.00. The labor costs Php. 32.50 per cake.
Flour costs Php. 31.85. Other costs add up to Php. 92.10. What is the bakery's
profit on each cake?
a. Hidden question______________________
b. Operation to be used__________________
c. Answer_____________________________