Sumali sa komunidad ng IDNStudy.com at simulang makuha ang mga sagot. Makakuha ng mga kumpletong sagot sa lahat ng iyong mga tanong mula sa aming network ng mga eksperto.

an electric fan has a resistance of 5 ohms and a voltage rating 220 volts.what is current needed to operate the electric fan?​

Sagot :

Answer:

Given: R= 5 ohms

V= 220 volts

Formula: I=V/R

Solution : I =V/R

= 220 volts/ 5ohms

= 44 A

Answer: I = 44 A

Maraming salamat sa iyong kontribusyon. Huwag kalimutang bumalik at magtanong ng mga bagong bagay. Ang iyong kaalaman ay napakahalaga sa ating komunidad. May mga katanungan ka? Ang IDNStudy.com ang may sagot. Bisitahin kami palagi para sa pinakabagong impormasyon.