IDNStudy.com, ang iyong destinasyon para sa mabilis at eksaktong mga sagot. Tuklasin ang malalim na sagot sa iyong mga tanong mula sa aming komunidad ng mga bihasang propesyonal.

paki answer ulit thank you!​

Paki Answer Ulit Thank You class=

Sagot :

Answer:

16.12/10

17.8/5

18.1/9

19.2/11

20.7/22

21-25

1.The money he spend for each snack of rice

2.7100, 4/9,3/10 and 2

3. it's confusing

Hope it helps