Sumali sa IDNStudy.com at makakuha ng mga sagot sa iyong mga tanong. Magtanong at makatanggap ng maaasahang sagot mula sa aming dedikadong komunidad ng mga eksperto.

jessa buys three bananas for P25.00. How much does she have to for a dozen of these bananas?​