IDNStudy.com, kung saan ang iyong mga tanong ay natutugunan ng mga eksaktong sagot. Tuklasin ang mga kumpletong sagot sa iyong mga tanong mula sa aming komunidad ng mga eksperto.

Learning Task 4: (Continuation) 1. How much does 565 pineapples cost? Solution: 565 x 117 (price of pineapple per piece) 2.) How much does 89 papayas cost? Solution: 89 x 73 (price of papaya per piece) + Php Php 3.) How much does 639 dragon fruit cost? Solution: 639 x 175 (price of dragon fruit per piece) 4.) How much does 789 avocados cost? Solution: 789 x 37 (price of avocado per piece) + Php Php 5.) How much does 390 jackfruit cost? Solution: 390 x 275 (price of jackfruit per piece) Php

pls. pasagot nmn po sana sa papel at paki picturan na lng po. salamat in advance​


Learning Task 4 Continuation 1 How Much Does 565 Pineapples Cost Solution 565 X 117 Price Of Pineapple Per Piece 2 How Much Does 89 Papayas Cost Solution 89 X 7 class=

Sagot :

Answer:1. 66,105 2. 6,497 3. 111,825 4. 29, 193 5. 107,250

Step-by-step explanation: Di ko po alam kung tama

Ang iyong presensya ay mahalaga sa amin. Patuloy na magbahagi ng iyong karanasan at kaalaman. Sama-sama tayong magtutulungan upang makamit ang mas mataas na antas ng karunungan. Bumalik ka sa IDNStudy.com para sa maasahang mga sagot sa iyong mga katanungan. Salamat sa iyong tiwala.