Makakuha ng mabilis at maaasahang mga sagot sa IDNStudy.com. Sumali sa aming platform upang makatanggap ng mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.
to find the cost of one cell phone, all you have to do is divide the total cost by the number of units.
you'll have:
[tex] \frac{6a^2 + 5ab - 6b^2}{3a-2b} \\ factor~the~numerator \\ \frac{6a^2+5ab-6b^2}{3a-2b} = \frac{(3a-2b)(2a+3b)}{3a-2b} \\ cancel~out~(3a-2b) \\ therefore~the~cost ~of~one~cell~phone~is~ (2a+3b)[/tex]