IDNStudy.com, ang perpektong platform para sa malinaw at eksaktong mga sagot. Magtanong at makatanggap ng eksaktong sagot mula sa aming mga bihasang miyembro ng komunidad.
Answer:
16.2 KG
Step-by-step explanation:
Vo = 0
Vf = 160kmh
t = 3s
a= 160kmh
F= 720n