IDNStudy.com, kung saan ang mga eksperto at komunidad ay nagtutulungan para sagutin ang iyong mga tanong. Tuklasin ang libu-libong mga sagot na na-verify ng mga eksperto at hanapin ang mga solusyong kailangan mo, anuman ang paksa.

how many bushels of corn costing $3.72/bu and oats costing $2.12/bu should Mr. Mitchell mix to obtain 180 bu of feed worth $3.10/bu?