Makakuha ng eksaktong at maaasahang sagot sa lahat ng iyong katanungan sa IDNStudy.com. Magtanong at makakuha ng detalyadong sagot mula sa aming komunidad ng mga eksperto na may kaalaman.

an anti-aircraft shell is fired vertically upward with a muzzle velocity of 488 m\s.Determine

Sagot :

 v^2 = 2gs 
s = v^2 / 2g and g = 9.8 m/s^2 

s = 488 ^2/(2 * 9.8) 
= 12150 m approximately 
i.e a bit over 12km