Sumali sa IDNStudy.com at makakuha ng mga sagot ng eksperto. Makakuha ng mga kumpletong sagot sa lahat ng iyong mga tanong mula sa aming network ng mga eksperto.
Answer:
your product is placemat/pillow case (depends on you)
to make the product list the materials you will use.
then list the amount of each product cost.
example:
fabric 2yds 1yd = 25 pesos