IDNStudy.com, kung saan ang iyong mga tanong ay natutugunan ng mabilis na sagot. Magtanong at makakuha ng detalyadong sagot mula sa aming komunidad ng mga eksperto.

Father bought 25 kilograms of rice at Php.25.50 per kilogram and 5 kilogram and 5 kilograms of pork at Php.275.25 per kilogram.How much dis he buy in all?