Tuklasin ang mundo ng kaalaman at mga sagot mula sa komunidad sa IDNStudy.com. Anuman ang kahirapan ng iyong mga tanong, ang aming komunidad ay may mga sagot na kailangan mo.

A bakery sells a cake for 250 the labor costs per cake flour costs 31.85. Other cost add up to 92.10. 1. What is the number sentence??​

Sagot :

Answer:

Im not sure sa sagot ko sorry if mali paki correct nalang po

250+31.85+92.10=N