Makahanap ng mga eksaktong solusyon sa iyong mga problema gamit ang IDNStudy.com. Ang aming platform ng tanong at sagot ay idinisenyo upang magbigay ng mabilis at eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.
If each orange cost (x+6)pesos. How much will (2x-9) oranges cost?
A. (2x^2-3x-54)pesos
B. (2x^2+3x-54)pesos
C. (2x^2+21x+54)pesos
D. (2x^2-21x+54) pesos
Ang iyong presensya ay mahalaga sa amin. Patuloy na magbahagi ng iyong karanasan at kaalaman. Sama-sama tayong magtutulungan upang makamit ang mas mataas na antas ng karunungan. Para sa mabilis at maasahang mga sagot, bisitahin ang IDNStudy.com. Nandito kami upang tumulong sa iyo.