IDNStudy.com, kung saan ang kuryusidad ay nagtatagpo ng kalinawan. Anuman ang kahirapan ng iyong mga tanong, ang aming komunidad ay may mga sagot na kailangan mo.
Answer:
C. 9×+7y<345
Step-by-step explanation:
because the cost of the apple is 9× And the orange is 7y that why the cost of each is 345