IDNStudy.com, ang iyong mapagkukunan para sa mabilis at maaasahang mga sagot. Alamin ang mga detalyadong sagot sa iyong mga tanong mula sa aming malawak na kaalaman sa mga eksperto.

b. Mrs. Aldaba bought 5 mahgoes for 245.50. How much did each mango cost?​