Suriin ang IDNStudy.com para sa malinaw at detalyadong mga sagot. Sumali sa aming platform ng tanong at sagot upang makakuha ng eksaktong tugon sa lahat ng iyong mahahalagang tanong.

In the grocery, Mrs. Cruz bought 3 liters of milk, which costs 32.50 pesos each, and 2 packs of chicken, which costs 48.23 pesos per pack. How much is the total bill of Mrs. Cruz?