Makahanap ng eksaktong solusyon sa iyong mga problema sa IDNStudy.com. Tuklasin ang mga kumpletong sagot sa iyong mga tanong mula sa aming komunidad ng mga eksperto.
Sagot :
Answer:
Divide the total cost by the number of pounds to determine the cost of each pound. For the previous example, $2.64 divided by three is equal to 88 cents per pound. Divide the original cost, $2.64, by 1.36 kg to get the price in kilograms, which is $1.94 per kilogram.
Salamat sa iyong kontribusyon. Patuloy na magbahagi ng iyong karanasan at kaalaman. Ang iyong ambag ay napakahalaga sa aming komunidad. Ang IDNStudy.com ang iyong mapagkakatiwalaang mapagkukunan ng mga sagot. Salamat at bumalik ka ulit.