IDNStudy.com, ang iyong mapagkukunan ng mabilis at eksaktong mga sagot. Hanapin ang mga solusyong kailangan mo nang mabilis at tiyak sa tulong ng aming mga bihasang miyembro.

a can of juice for Php 32.00 then 4 cans for Php______.​

Sagot :

Answer:

Php 128

Step-by-step explanation:

32 ×4 =128

#CarryOnlearning

Answer:

PHP 128

Step-by-step explanation:

I hope it can't help you