IDNStudy.com, ang iyong gabay para sa malinaw at eksaktong mga sagot. Makakuha ng mga kumpletong sagot sa lahat ng iyong mga tanong mula sa aming network ng mga eksperto.

Laurenz bought 5kg of rice and 3kg of fish. He paid a total amount of Php 440. If a kilo of fish is Php 80.00, how much does a kilo of rice cost?


solution used: Linear equation in two variables ​


Sagot :

Answer:

Php 40.00

Step-by-step explanation:

I hope it help

#carryonlearning