IDNStudy.com, ang iyong destinasyon para sa mabilis at eksaktong mga sagot. Ang aming komunidad ay handang magbigay ng malalim at praktikal na mga solusyon sa lahat ng iyong mga katanungan.

If shin wanted to buy lunch for P100 How much will it cost if he bought 5 meals?

Sagot :

Answer:

P500

Step-by-step explanation:

Multiply 100 and 5 the product will become 500

Answer:

500

Step-by-step explanation:

100 pesos x 5 meals = 500 pesos