Suriin ang IDNStudy.com para sa mabilis at kaugnay na mga sagot. Magtanong ng anumang bagay at makatanggap ng detalyadong sagot mula sa aming komunidad ng mga eksperto.

Exercises: Answer the following problem
A jecency
ride costs [tex]$8.00 for the first 4 kilometers, and each additional integer kilometer adds $[/tex]1.50 to the fore. Use a piece wise to represent the

Jeepney fare in terms of the distance (d) in kilometers.
Ans-