Makakuha ng mga sagot ng eksperto sa iyong mga tanong sa IDNStudy.com. Sumali sa aming interactive na platform ng tanong at sagot para sa mabilis at eksaktong tugon mula sa mga propesyonal sa iba't ibang larangan.
A certain notebook costs P38.00 per piece. However, if you buy more than 12 pieces, they will be marked down to a price of P35.00 per piece. Represent the cost C of buying the notebooks as a function of the number n of notebooks bought
Sagot :
Salamat sa iyong pagsali sa aming komunidad. Magpatuloy sa pagtatanong at pagsagot sa mga katanungan. Sama-sama tayong magtatayo ng isang lugar na puno ng kaalaman at pagtutulungan. Ang IDNStudy.com ay nangako na sasagutin ang lahat ng iyong mga tanong. Salamat at bisitahin kami palagi.