IDNStudy.com, ang iyong destinasyon para sa maaasahan at pangkomunidad na mga sagot. Ang aming platform ay idinisenyo upang magbigay ng mabilis at eksaktong sagot sa lahat ng iyong mga tanong.
1.)if a notebook cost 5.25 how much is the cost of 6 notebooks?
2.) a working student earns 25.50 per hour how much does he earn in 4 hours? if he works three days a week how much does he earn in a week?
3.) mr de guzman class traveled 3.8 miles to the first observatory the next closet observatory is 13 times far. how far is the second observatory?
4.) a chocolate bar weighs 8.7 grams find the cost and the weight of 115 chocolate bars if each part costs 30.2.?
5.) a kg of beef cost one 80.90 how much do 95 kg of beef cost?
Sagot :
Maraming salamat sa iyong aktibong pakikilahok. Magpatuloy sa pagtatanong at pagbabahagi ng iyong mga ideya. Ang iyong kaalaman ay mahalaga sa ating komunidad. Bumalik ka sa IDNStudy.com para sa maasahang mga sagot sa iyong mga katanungan. Salamat sa iyong tiwala.