IDNStudy.com, ang komunidad ng pagbabahagi ng kaalaman at mga sagot. Hanapin ang impormasyon na kailangan mo nang mabilis at madali sa pamamagitan ng aming komprehensibo at eksaktong platform ng tanong at sagot.
A 16-ounce carton of milk costs 63 cents, while a half-gallon jug of milk sells for $\$2.24$. how much more expensive, in cents per quart, is the carton of milk compared to the half-gallon jug of milk? (32 ounces
Sagot :
Natutuwa kami na ikaw ay bahagi ng aming komunidad. Patuloy na magtanong at magbahagi ng iyong mga ideya. Sama-sama tayong magpapaunlad ng kaalaman para sa lahat. Umaasa kami na natagpuan mo ang hinahanap mo sa IDNStudy.com. Bumalik ka para sa mas maraming solusyon!